Cùng chúng mình khám phá những điều kì diệu của tuổi Teen bạn nhá <3
Cùng chúng mình khám phá những điều kì diệu của tuổi Teen bạn nhá <3

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
(¯`•♥ Teenx's Family ♥ •´¯)
  • Music

Đề nghị add thêm box ^^ Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

hidemi_12

Hidemi-chan
Hidemi-chan
$TF $TF : 240644
Thanks Thanks : 3

Bài gửiTiêu đề: Đề nghị add thêm box ^^ Đề nghị add thêm box ^^  EmptyThu Jul 19, 2012 5:37 pm
E hem, (mọi người thông cảm, topic nào của em đều mở đầu bằng từ này >.<)

Đọc cái tiêu đề nghe 'hình sự' thế chứ hem có gì đặc biệt đâu Đề nghị add thêm box ^^  2762582344

Kính gửi: Các Ác min...

Chả là em rất iu quí 4rum này và muốn bày tỏ tềnh cảm vs nhìu người lắm ạ Đề nghị add thêm box ^^  24633115

Yêu cầu Ad lập thêm box Chặt chém ạ ^^ Nhìu 4rum lập lém roài Ad ui Đề nghị add thêm box ^^  24633115

Tình hình là em post vào Khu Spam nhé Ad ^^ Mốt Ad lập xong move lại giúp em luôn thể Đề nghị add thêm box ^^  2762582344

Hidemi-chan

P/s: Nếu đc thì choa em làm Sì-mốt khu đó luôn ạ ^^

Tài sản của hidemi_12

Tài sản
Vật phẩm :

Kaonashi
Kaonashi

—Admin—
—Admin—
$TF $TF : 264258
Thanks Thanks : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị add thêm box ^^ Đề nghị add thêm box ^^  EmptyFri Jul 20, 2012 1:06 pm
Ok luôn em ^^

Mà ta không có ác mà gọi ta ác nhá Đề nghị add thêm box ^^  2289661120

Tài sản của Kaonashi

Tài sản
Vật phẩm :

hidemi_12

Hidemi-chan
Hidemi-chan
$TF $TF : 240644
Thanks Thanks : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị add thêm box ^^ Đề nghị add thêm box ^^  EmptyFri Jul 20, 2012 4:29 pm
Thanh kiu Ad nhìu lắm ạ :cc4: Nói trc' là em cũng quí Ad lắm nhá Đề nghị add thêm box ^^  2762582344

Sao Ad ko move Bàn Mổ xẻ của Đôi vk ck mới cưới giùm em lun Đề nghị add thêm box ^^  2762582344

Tài sản của hidemi_12

Tài sản
Vật phẩm :

1908
1908

New Student
New Student
$TF $TF : 218152
Thanks Thanks : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị add thêm box ^^ Đề nghị add thêm box ^^  EmptySat Jul 21, 2012 6:34 pm
hì đầu tiên chào các ad! mình thấy 4rum k có box học nên đã đề nghị với rei(biết mỗi ad này) thêm nó nhưng có thể đổi tên thành:giảng đường teen đc k ạ!
với lại mình muốn có một mod quản lí nó yêu cầu phải học đều các môn vs trình độ trên 12 hoặc đại học! theo mình nghĩ teen nào cũng phải có ít nhất một môn ý ẹ! và box học là nơi giải đáp bài học và thắc mắc trên lớp học cho teen! mong cách ad xem xét!
p/s:mình mem mới nhưng hơi lắm nhời! :bb9: mong mọi người tha thứ!
mong cách ad sẽ lưu tâm đến việc này! :bb14:
cùng xây dựng một 4rum k chỉ để các teen làm quen mà còn phải tăng kiến thức! học giỏi hơn! các teen cùng học nhé!
thân:1908

Tài sản của 1908

Tài sản
Vật phẩm :

Saya.M
Saya.M

Admin bá đạo
Admin bá đạo
$TF $TF : 258543
Thanks Thanks : 16

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị add thêm box ^^ Đề nghị add thêm box ^^  EmptySat Jul 21, 2012 6:46 pm
@1908 : mình nghĩ để tên box như hiện h là được rồi
còn về mod thì bạn nào thấy mình có khả năng thì làm , không nhất thiết phải là lớp 12 hay đại học , có thể trao đổi bài tập với các mem trog forum và nhờ các mem giảng bài ....

đó là ý kiến của mình thui ^^
có gì Ad chính sẽ quyết định mọi chuyện ^^

Thân ~

Tài sản của Saya.M

Tài sản
Vật phẩm :

Kaonashi
Kaonashi

—Admin—
—Admin—
$TF $TF : 264258
Thanks Thanks : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị add thêm box ^^ Đề nghị add thêm box ^^  EmptySat Jul 21, 2012 6:58 pm
Về cái này thì tên box thế đc rồi, về mod thì quản lí tốt là đc rồi, còn cái mà lớp 12 với đại học thì cơ mà mem mình có thể trao đổi với nhau. Ờm... thế thôi Đề nghị add thêm box ^^  4286465110

p.s: mà nhà ngươi ham hố cái này nhỉ :bb11:

Tài sản của Kaonashi

Tài sản
Vật phẩm :

1908
1908

New Student
New Student
$TF $TF : 218152
Thanks Thanks : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị add thêm box ^^ Đề nghị add thêm box ^^  EmptySat Jul 21, 2012 7:13 pm
k phải ta ham hố mà ta thấy cần! về kinh nghiệm có thể ma hơn mi đó! ta từng làm ad 4 năm nay rồi! :bb11:

Tài sản của 1908

Tài sản
Vật phẩm :

Saya.M
Saya.M

Admin bá đạo
Admin bá đạo
$TF $TF : 258543
Thanks Thanks : 16

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị add thêm box ^^ Đề nghị add thêm box ^^  EmptySun Jul 22, 2012 9:01 pm
Thôi ~ K spam nhé
Vấn đề đã được giải quyết

Lock topic !!!

Tài sản của Saya.M

Tài sản
Vật phẩm :

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị add thêm box ^^ Đề nghị add thêm box ^^  Empty

Tài sản của Sponsored content

Đề nghị add thêm box ^^ Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang