Cùng chúng mình khám phá những điều kì diệu của tuổi Teen bạn nhá <3
Cùng chúng mình khám phá những điều kì diệu của tuổi Teen bạn nhá <3

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
(¯`•♥ Teenx's Family ♥ •´¯)
  • Music

nếu ngày ấy-gửi người bạn duy nhất tớ từng yêu!chúc cậu vui cho dù cậu k bao giờ đọc đc!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

1908
1908

New Student
New Student
$TF $TF : 217802
Thanks Thanks : 1

Bài gửiTiêu đề: nếu ngày ấy-gửi người bạn duy nhất tớ từng yêu!chúc cậu vui cho dù cậu k bao giờ đọc đc! nếu ngày ấy-gửi người bạn duy nhất tớ từng yêu!chúc cậu vui cho dù cậu k bao giờ đọc đc! EmptyMon Jul 23, 2012 7:16 pm

……………………nếu ngày ấy…………….
Nếu ngày ấy tớ biết rằng là lần cuối cùng tớ gặp cậu thì tớ sẽ chẳng bao giờ cho cậu đi.
Nếu ngày ấy là lần duy nhất và cuối cùng cậu thì thầm:”aishiteru” thì tớ sẽ cười thật hạnh phúc và “mi” cậu.
Nếu ngày ấy là lần cuối cùng tớ biết rằng sẽ chẳng bao giờ và vĩnh viễn chỉ một lần này thôi tớ được tựa vào vai cậu được nắm lấy tay cậu thì cho dù có chuyện gì đi chăng nữa tớ sẽ chẳng buông ra.
Nếu tớ biết đó là lần cuối cùng tớ thấy cậu bứoc ra thì tớ sẽ chạy đến ôm cậu và chẳng cho cậu rời xa.
Bởi vì tớ yêu cậu.tớ thật ngốc cậu nhỉ…………….
Vì lúc cậu quan tâm thì tớ quá hờ hững…
Vì tớ chưa đủ nhạy cảm để cảm nhận…
Vì tớ chưa đủ dũng cảm để đón lấy…
Vì tớ yêu cậu mà chẳng biết nói như thế nào…
Tất cả chỉ vì tớ yêu cậu!
Nhưng hôm nay cậu đã rời xa tớ khi tớ chưa kịp hiểu ra tớ đã yêu cậu nhiều như thế nào! Khi tớ chưa kịp hiểu ra là tớ quen sống mà cần có cậu ở bên! Tớ quên rằng chỉ có cậu mới có thể làm tớ trở lên mạnh mẽ hơn! Tớ đã quá quen là phải có cậu lải nhải bên tai tớ mới có thể làm tốt mọi điều! tớ….luôn nghĩ rằng cậu sẽ mãi bên tớ và mãi mãi là người mà tớ sẽ chia sẻ mọi điều…
Tớ muốn thế đấy! tớ chỉ cần thế thôi vì………
Tớ không quen không muốn quen và chẳng bao giờ có thể sống mà không có cậu!.........aishiteru…..
Mọi người nói tớ ngốc vì yêu cậu mà không giám giữ lấy yêu cậu mà lại không nói ra cứ âm thầm vì cái tôi quá lớn!vì tớ sợ nếu nói ra thì cậu chẳng còn quan tâm đến tớ nữa cậu sẽ ghét tớ,tớ sợ ngày ấy sẽ đến………
....và cậu đi thật……
Đôi lúc tớ nghĩ sẽ có một ngày cậu rời xa tớ sẽ có một ngày mà tớ sẽ chẳng được thấy cậu nhìn nụ cừơi của cậu nghe cậu gọi tớ là nhóc nữa! và tớ cũng từng nghĩ sẽ ổn thôi vì chẳng sao cả vì tớ vẫn sống mà chẳng cần ai quan tâm đấy thôi! Nhưng tớ đã nhầm! cậu là cơn mưa dai dẳng và âm ỉ len vào cuộc sống của tớ là nắng thu mơ màng và tớ chẳng thể nào từ bỏ chẳng thể ngừng nghĩ tới! tớ yêu cậu hơn bất kì ai và hơn bất kì thứ gì trên trái đất này, hơn cả bản thân tớ nữa. vậy nên tớ chẳng thể sống mà xa cậu được!
Nhưng cuối cùng cậu vẫn rời xa tớ cậu vẫn quay đi vẫn lại như một giấc mơ mà tớ nghĩ vĩnh viễn và mãi mãi không trở lại! tớ cũng không thể nói là tớ không buồn cũng như thất vọng nhưng tớ học đựơc một điều:khi tớ yêu thương một ai đó và yêu thương vô điều kiện tớ sẽ thấy cuộc sống vô cùng ý nghĩa!
Và với tớ chỉ cần thế là đủ!
Nếu một ngày đầy nắng và cậu quay về tớ sẽ ôm lấy cậu dù có chuyện gì đi chăng nữa tớ sẽ giữ cậu ở bên!
Nhưng dù sao cũng chỉ là nếu mà thôi………………………………!
Một ngày nắng thu mơ màng!

Tài sản của 1908

Tài sản
Vật phẩm :

hime sayuri
hime sayuri

New Student
New Student
$TF $TF : 215250
Thanks Thanks : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu ngày ấy-gửi người bạn duy nhất tớ từng yêu!chúc cậu vui cho dù cậu k bao giờ đọc đc! nếu ngày ấy-gửi người bạn duy nhất tớ từng yêu!chúc cậu vui cho dù cậu k bao giờ đọc đc! EmptySat Aug 04, 2012 5:14 pm
Chẳng nhẽ đây là một boy?

ôi!1908 iu rùi :bb14:

Tài sản của hime sayuri

nếu ngày ấy-gửi người bạn duy nhất tớ từng yêu!chúc cậu vui cho dù cậu k bao giờ đọc đc!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang